Adon taga da sunshade, haɗe da tsarin hankali!

Rubutun taga suna da ayyuka masu ƙarfi na inuwa, waɗanda babu shakka ba su dace da labulen ba.Duk da haka, kallon kayan ado na taga da kayan sunshade a kasuwa, yawancin su suna da sauƙi da siffofi na zamani, waɗanda ke da iyakacin kayan ado a sararin samaniya idan aka kwatanta da labule tare da babban ƙarfin kayan ado mai laushi.Kodayake salon rayuwar Turai da Amurka suna gabanmu, masu amfani da Amurka har yanzu sun fi son yin amfani da labule saboda wannan dalili.

A gaskiya ma, labule da inuwar taga ba su dace ba.Ƙarin iyalai za su haɗu da biyun.Magani na gargajiya shine amfani da makafi na katako tare da labulen masana'anta na gargajiya a waje.Ta wannan hanyar, makafi na katako na iya daidaita haske da kyau kuma ya haifar da haske mai yaduwa mai laushi, yayin da labulen kafada aikin shading da ado.Labulen da aka zana a tsaye haɗe da labulen Roman da aka zana a tsaye suma zane ne na gama gari.

Bugu da ƙari, inuwa na Roman, wanda ke haɗuwa da fa'idodin inuwar taga da labule, suma sanannen bayani ne.A halin yanzu, iyalai da yawa suna zuwa kantin sayar da masana'anta don zaɓar yadudduka kuma su sanya su cikin nau'in makafi na Roman.Ba ya mamaye sararin taga, kuma zai iya daidaita hasken sararin samaniya.Yin amfani da yadudduka na gida a matsayin kayan labule ba ya rasa kayan ado na yadudduka da kansu.

Kariyar UV, adana zafi da tanadin makamashi, sarrafa wutar lantarki

Da farko, inuwar taga na iya zama mafi dacewa da yanayin gida.Tsarin inuwa na taga yana da sauƙi a cikin siffar, baya ɗaukar sarari, kuma ba shi da "nauyi" kamar labule.Gabaɗaya magana, labule sun fi dacewa da ƙirar ƙasa-zuwa-rufi.Don tagogin da ke rataye a tsakiyar bango, labulen suna da matukar damuwa don amfani kuma suna iya shafar bayyanar.Irin waɗannan gine-ginen taga sun fi yawa a cikin wasu ƙananan ƙananan ƙananan gidaje, kuma yana da wuya a yi amfani da labule.A wannan lokacin, bisa ga girman girman taga, inuwar taga da aka kera.Bugu da ƙari, mai ba da rahoto na New Express ya koyi cewa yawancin inuwar taga a kasuwa suna da hannu da lantarki.Muddin an shigar da motar kawai, ana iya gane ikon sarrafa ramut na lantarki, har ma a haɗa shi da tsarin fasaha na dukan gidan don gane sararin samaniya mai zurfi da kuma shiga rayuwa ta gaba da wuri.

Bugu da ƙari kuma, inuwar taga suna da ƙwarewar “ɓarnata mutum” waɗanda labulen gargajiya ba za su iya daidaitawa ba.Ajiye makamashi yana ɗaya daga cikin manyan fa'idodi.Labulen saƙar zuma a cikin kayan ado na taga yana da tsari maras kyau, wanda zai iya rage musayar zafi tsakanin ciki da waje, cimma tasirin zafi da rage yawan kuzarin sararin samaniya.Har ila yau, akwai wasu labulen saƙar zuma tare da saman ƙarfe a ciki, waɗanda za su iya toshe hasken ultraviolet a cikin rana zuwa wani ɗan lokaci, da guje wa faɗuwar rana na dogon lokaci da haifar da tsufa na kayan daki da fuskar bangon waya, da kuma tsawaita rayuwar sabis na sararin gida.


Lokacin aikawa: Jul-01-2022
  • sns05
  • sns04
  • sns03
  • sns02
  • sns01